Welcome
Guest User
 

    ประกาศรายชื่อผู้โชคดีที่ได้รับรางวัลจากการตอบแบบสอบถามการจัดการความรู้ มจธ.

    ทางทีมงานฯ ขอขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาในการตอบแบบสอบถามการจัดการความรู้ มจธ.

    และขอประกาศรายชื่อผู้โชคดีได้รับ ของที่ระลึก จากทีมงานฯ ดังรายชื่อต่อไปนี้


    เสื้อแจ็คเก็ต
    1 คุณสาลิตา ขันธ์ทา สำนักหอสมุด
    2 คุณสายพิน พันธ์สุข กองคลัง สำนักงานอธิการบดี
    3 อ.ตุลา จูฑะรสก ภาควิชาฟิสิกส์ คณะวิทยาศาสตร์
    4 คุณศรีเวียง ยิ้มขาว ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์
    5 คุณนัดนะรินทร์ ภูผา คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    6 คุณชนกานต์ โฉมงาม สถาบันการเรียนรู ้
    7 คุณปัญจลักษณ์ ธาดาวุธ สำนักหอสมุด
    8 คุณจันทร์แรม แก่นแกว้ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    9 คุณสมบัติ ศรีกอง กองบริการการศึกษา สำนักงานอธิการบดี
    10 คุณดาริษา สายปลื้มจิตต์ กองบริการการบริหาร สำนักงานอธิการบดี
    11 คุณเต็มเดือน สายะตานันท์ ศูนย์บริการทางการศึกษาในเมือง


    เสื้อโปโล
    1 คุณพินทิพย์พา สังวาลย์ โรงเรียนดรุณสิกขาลัย
    2 ผศ.ศุภกิตติ์ โชติโก ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า คณะวิศวกรรมศาสตร์
    3 คุณนิพล เจี้ยรักษา สำนักงานผูอ้ ำนวยการ สำนักวิจัยและบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    4 คุณนิวัตร คุณาวงค์ ศูนย์วิจัยและบริการวิศวกรรมการเชื่อม สำนักวิจัยและบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    5 คุณกมลวรรณ ไพศาลโรจนรัตน์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    6 ผศ.สุพัฒน์พงษ์ ดำรงรัตน์ ภาควิชาฟิสิกส์ คณะวิทยาศาสตร์
    7 คุณไพฑูรย์ อนันต์ทเขต สถาบันการเรียนรู ้
    8 คุณกัญญกมล เขียวหวาน ส่วนคัดเลือกนักศึกษา สำนักงานอธิการบดี
    9 คุณปนัดดา นามจันทา บัณฑิตวิทยาลัยการจัดการและนวัตกรรม
    10 คุณนุสรา วาระโล สถาบันการเรียนรู ้
    11 คุณราตรี สังข์ทิศา สำนักงานคณบดี คณะศิลปศาสตร์
    12 ผศ.เบญจางค์ แสงจักร์ ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์
    13 คุณสมใจ เชยเสงี่ยม สำนักงานคณบดี คณะวิศวกรรมศาสตร์
    14 ผศ.วิลักษณา ศรีมาวิน สายวิชาภาษา คณะศิลปศาสตร์
    15 ผศ.รัชนี จงรุจา ภาควิชาฟิสิกส์ คณะวิทยาศาสตร์
    16 คุณสุพร ชาญณรงค์ สำนักงานคณบดี คณะศิลปศาสตร์
    17 คุณพรทิพย์ ชัยเชิดชูวงศ์ สำนักหอสมุด
    18 คุณอนุตรา พรวดี คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    19 ผศ.ณัฐนาถ ฟาคุนเด๊ซ ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์
    20 คุณเปรมกมล หลวงสนาม คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    21 คุณสุดารัตน์ บุญมาก กองคลัง สำนักงานอธิการบดี
    22 คุณศศิกานต์ โคตรสุโพธิ์ ศูนย์เทคโนโลยีซ่อมบำรุงรักษา สำนักวิจัยและบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    23 คุณวิทิต กอประเสริฐศรี ศูนย์บริการทางการศึกษาในเมือง
    24 อ.อัจฉรา ธารอุไรกุล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    25 คุณอภิชญา อินทรสุภา ส่วนพัฒนาทรัพยากรบุคคล สำนักงานอธิการบดี
    26 คุณปณิชา ชุติชัยจรัส ภาควิชาวิศวกรรมเคมี คณะวิศวกรรมศาสตร์
    27 คุณณัฎฐิยา ช่วยเพชร กองบริการการศึกษา สำนักงานอธิการบดี
    28 คุณรุ่งนภา คา้ คล่อง ภาควิชาวิศวกรรมเคมี คณะวิศวกรรมศาสตร์
    29 คุณสุมิตรา ไวยศิลป์ กองคลัง สำนักงานอธิการบดี
    30 คุณวราภรณ์ จันเศรฐ กองคลัง สำนักงานอธิการบดี
    31 คุณสง่า ตาบทอง ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์
    32 คุณอนวัช บุญรัตน์ ศูนย์บริการทางการศึกษาในเมือง
    33 คุณทวี สีหามาตย์ กองกิจการนักศึกษา สำนักงานอธิการบดี
    34 คุณสมพร เชยเสงี่ยม ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์
    35 คุณอาคม แตงฉํ่า สำนักงานคณบดี คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ
    36 คุณวิทูร บุญโพธิ์ สถาบันการเรียนรู ้
    37 คุณยงยุทธ สินมา ศูนย์บริการทางการศึกษาในเมือง
    38 คุณอดิเรก เครือเชา้ กองบริการการศึกษา สำนักงานอธิการบดี
    39 ผศ.ทัศนีย์ ตันติพิศาลกุล ภาควิชาคณิตศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์
    40 อ.อรวรรณ ดวงภักดี สำนักงาน มจธ. ราชบุรี


    แก้วนํ้า 50 ปี มจธ.
    1. ผศ.อิศรทัต พึ่งอน้ ศูนย์เทคโนโลยีซ่อมบำรุงรักษา สำนักวิจัยและบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    2. คุณศศิธร ธไนสวรรค์ กองบริการการศึกษา สำนักงานอธิการบดี


    กระเป๋าผ้า มจธ.
    1 คุณชีราพร มั่นคง กองคลัง สำนักงานอธิการบดี
    2 คุณประภาสิริ ฐิติประวัติ สำนักงานคณบดี คณะวิศวกรรมศาสตร์
    3 คุณชุติมา เทพา ส่วนพัฒนาทรัพยากรบุคคล สำนักงานอธิการบดี


    กระเป๋า มจธ.
    1 อ.พัชราภรณ์ ลัวนยานนท์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    2 คุณธนะศักดิ์ ทวนทอง ศูนย์การศึกษาต่อเนื่อง สำนักวิจัยและบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    3 คุณนงค์เยาว์ จำปาหอม ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์
    4 คุณวีระวรรณ ยิ้มขาว สำนักงานคณบดี คณะศิลปศาสตร์
    5 คุณอภิรดี พรอำนวยลาภ บัณฑิตวิทยาลัยการจัดการและนวัตกรรม


    กระเป๋าผ้า KM
    1 ผศ.พรชัย มงคลนาม คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    2 คุณถวิดา มณีวรรณ์ สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม
    3 ผศ.สมบูรณ์ เวชกามา คณะพลังงานและสิ่งแวดล้อมและวัสดุ
    4 คุณทัศนีย์ วัชรศรีไพศาล บัณฑิตวิทยาลัยร่วมด้านการจัดการพลังงานและสิ่งแวดล้อม
    5 คุณฤดี ชุติจิรนาท ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์
    6 คุณรพีพร ภัทราธรรมรักษ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    7 คุณนพรัตน์ คงบัว สำนักงานคณบดี คณะวิศวกรรมศาสตร์
    8 คุณธัญญ์พิชชา กีรติธนกุลวัฒน์ ส่วนพัฒนาทรัพยากรบุคคล สำนักงานอธิการบดี
    9 คุณต่อพงศ์ พ่วงศรี หอพักนักศึกษา
    10 คุณจิรภา ครองระวะ สำนักหอสมุด
    11 อ.ไพศาล สนธิกร ภาควิชาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม คณะวิศวกรรมศาสตร์
    12 คุณสุมาลี จุทอง ส่วนพัฒนาทรัพยากรบุคคล สำนักงานอธิการบดี
    13 อ.อาบทิพย์ ธีรวงศ์กิจ สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม
    14 คุณนงค์นุช แสงดาว กองคลัง สำนักงานอธิการบดี
    15 อ.สุชาดา กะหริม คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    16 คุณวิภาพรรณ อ่อนประทิน กองคลัง สำนักงานอธิการบดี
    17 คุณพิมพ์พิชชา ไพจิตรวโรดม สำนักหอสมุด
    18 คุณอธิกมาส ชนะบวรสกุล ศูนย์ความเป็นเลิศด้านโลจิสติกส์ สำนักวิจัยและบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    19 คุณไพรวัลย์ เซี่ยงหลิว คณะพลังงานและวัสดุ
    20 คุณสุทธิรัตน์ แยม้ เกลี้ยง กองบริการการบริหาร สำนักงานอธิการบดี
    21 คุณนรงค์ ทั่งทอง สำนักงานคณบดี คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ
    22 คุณพรเทพ ฉัตรภิญญาคุปต์ ศูนย์บริการทางการศึกษาในเมือง
    23 คุณบรรพต วีรเดชะ ศูนย์บริการทางการศึกษาในเมือง
    24 คุณกนกรัตน์ นาคหฤทัย สำนักงานคณบดี คณะศิลปศาสตร์
    25 คุณชนิดาภา รุ่งโรจน์ สำนักงานคณบดี คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    26 คุณวราภรณ์ นอ้ ยปลา สำนักหอสมุด
    27 อ.เตชค์ฐสิณป์ เพียซา้ ย สำนักงาน มจธ. (ราชบุรี)
    28 คุณกุลกานต์ สุทธิดารา สำนักงานคณบดี คณะศิลปศาสตร์
    29 คุณวรากร รัตนอารีกุล ศูนย์วิจัยและบริการเพื่อชุมชนและสังคม สำนักวิจัยและบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    30 อ.สุรัตน์ เพชรนิล สายวิชาสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ คณะศิลปศาสตร์
    31 คุณอัญชลี สรอ้ ยเจริญ สำนักหอสมุด
    32 คุณอลิสา สุทธวาวัน คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    33 คุณเชษฐา เหมือนโพธิ์ทอง บัณฑิตวิทยาลัยร่วมด้านการจัดการพลังงานและสิ่งแวดลอ้ ม
    34 คุณอ่อนสา นนท์พละ ภาควิชาวิศวกรรมเคมี คณะวิศวกรรมศาสตร์
    35 คุณธันยพัต ณัฐวราทิตย์ สำนักงานคณบดี คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    36 คุณพัชรีภรณ์ ลิ่มจีน สำนักคอมพิวเตอร์ สำนักงานผู้อำนวยการ
    37 คุณภัทธีรา มว้ นจั่น ศูนย์พัฒนาผลิตภาพอุตสาหกรรม สำนักวิจัยและบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    38 คุณวยุรา เหรียญวิทยากุล สำนักหอสมุด
    39 คุณศุภชัย แสงทอง บัณฑิตวิทยาลัยการจัดการและนวัตกรรม
    40 คุณเสมา วิมุกตะลพ สำนักงานคณบดี คณะศิลปศาสตร์
    41 คุณสิรีภัทร์ นันทสิทธิ์อังกูร กองบริการการบริหาร สำนักงานอธิการบดี
    42 ผศ.จินดารัตน์ พิมพ์สมาน ภาควิชาวิศวกรรมเคมี คณะวิศวกรรมศาสตร์
    43 คุณรุ่งนภา เตาทองนันตสิน สำนักงานผู้อำนวยการ สำนักวิจัยและบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    44 คุณรุ่งโรจน์ ขวัญโกมล สำนักงานคณบดี คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    45 คุณชญานิศ จิตรีไหว สำนักหอสมุด


    กระเป๋าดินสอ
    1 คุณเยาวลักษ์ สำลี สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม
    2 ผศ.ณรงค์ฤทธิ์ วราภรณ์ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    3 คุณกิรณา หมอนสอาด โรงเรียนดรุณสิกขาลัย
    4 คุณวนิดา อิ่มทอง สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม
    5 คุณสุรพงษ์ เกียรติพงสา สำนักงานคณบดี คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    6 ผศ.สุเมธ เนติลัดดานนท์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า คณะวิศวกรรมศาสตร์
    7 คุณวัลลภา บูรณะสุวรรณ์ สำนักงาน มจธ. (ราชบุรี)
    8 คุณสมพร พิมพ์กา สำนักหอสมุด
    9 คุณปาริชาติ อ่อนจันทุม กองคลัง สำนักงานอธิการบดี
    10 คุณสุมิตรา ศุกขโภคสกุล คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    11 คุณเอกพล พลมาตย์ สถาบันการเรียนรู้
    12 คุณโกเมศ พรทิพย์เสถียร คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ
    13 คุณกันทิมา มัดดาละ สำนักหอสมุด
    14 คุณสุภาวดี ฦาชา ภาควิชาฟิสิกส์ คณะวิทยาศาสตร์
    15 คุณณัฏฐา รักการดี สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม
    16 คุณดลยาทิพย์ ภัทรกุลอรุณ สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม
    17 คุณนิภาพร อันอาษา หอพักนักศึกษา
    18 คุณวีณา ชาตรีจันทร์สกุล คณะพลังงานและสิ่งแวดล้อมและวัสดุ
    19 คุณอนันทพร โชตินัย บัณฑิตวิทยาลัยร่วมด้านการจัดการพลังงานและสิ่งแวดล้อม
    20 คุณปัญญาพร ถุงเงิน สำนักงานคณบดี คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ


    กระเป๋าถุงผ้า
    1 คุณณัษมา ยุวโสภีร์ โรงเรียนดรุณสิกขาลัย
    2 คุณสุกัญญาพัฒน์ ดอกกุหลาบ สถาบันการเรียนรู ้
    3 คุณณัฐพล ปลํ่าภากรณ์ กองคลัง สำนักงานอธิการบดี
    4 คุณเปาซี จาเงาะ ศูนย์บริการทางการศึกษาในเมือง
    5 คุณมังกร ศรีสัจจพล กองบริการการศึกษา สำนักงานอธิการบดี
    6 คุณรสรินทร์ สุขประเดิม โรงเรียนดรุณสิกขาลัย
    7 คุณมนรดี อสุนี ณ อยุธยา หอพักนักศึกษา
    8 คุณอโนทัย โพธิสุวรรณ สำนักงานคณบดี คณะวิศวกรรมศาสตร์
    9 คุณปรีดา บุญแกว้ สำนักหอสมุด
    10 คุณเอื้อมพร ศรีเดือนดาว สำนักหอสมุด
    11 คุณศิริวรรณ ลิขิตบรรณศักดิ์ กองคลัง สำนักงานอธิการบดี
    12 คุณวันทนี โฉมมณี กองคลัง สำนักงานอธิการบดี
    13 คุณไพฑูรย์ บัวบังใบ สำนักงานคณบดี คณะวิศวกรรมศาสตร์


    ทั้งนี้ หากมีข้อ ผิดพลาดประการใด ทีมงานฯ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

     

    ขอรางวัลกำลังทะยอยส่งไปนะครับ อดใจรอนิดนึงนะครับ ^^